Facebook AccordClubThailand Click เลย

AccordClubThailand.com

• กรกฎาคม 19, 2018, 04:58:07 pm
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: Garden me Blossom Gel เจลน้ำดอกไม้ ดอกกำลังจะคลองเมือง  (อ่าน 134 ครั้ง)

[email protected]

• เทิร์นโปรแล้ว
  • ค่าพลังโพส:
    0%
  • คะแนน ชื่นชม: -3

• หมายเลขสมาชิก: 17206

• ผู้ตั้งกระทู้

ดูบอลสดซีเนอดีน ซีดานกุนซือของเรอัล มาดริดโดดป้องทีมว่าพวกเขาไม่ได้แย่อะไรขนาดนั้น หลังมีเสียงวิจารณ์ถึงผลงานของสโมสรในช่วงที่ผ่านมมาดริดคว้าชัยชนะได้เพียงแค่ 2 นัดจาก 6 เกมหลังสุดในลาลีก้าและทำให้ตัวเองตามหลังบาร์เซโลน่าจ่าฝูงอยู่ถึง 16 คะแนนแม้จะมีเกมตกค้างในมืออีกนัดก็ตามพอผลงานเป็นเช่นนั้นก็หนีไม่พ้นเสียงวิจารณ์ที่ซีดานรวมถึงลูกทีมของเขาต้องเจอ แต่โค้ชเลือดน้ำหอมก็ไม่เห็นได้เช่นเดียวกับการตำหนิเหล่านั้นคิดว่ามันไม่ได้แย่ไปหมดเขาบอกกับนักข่าวก่อนเกมเจอกับบีญาร์เรอัลเสาร์นี้ว่า “เราจะไปดูหรือฟังสิ่งที่ถูกพูดถึงอยู่ตลอดไม่ได้หรอก มันเป็นเรื่องยากแต่ทุกวันนี้มีทุกสิ่งที่มีการพูดถึงเรอัล มาดริดเป็นเรื่องในแง่ไม่ดี และผมไม่มองว่าเป็นเช่นนั้นนะ เราไม่ได้แย่ขนาดนั้น”ดูบอลสด“สื่อรู้ดีมากว่าที่นี่ไม่ได้มีแต่เรื่องในแง่ลบ แต่มันเป็นเรื่องง่ายมากที่จะพูดถึงสิ่งแย่ๆเกี่ยวกับเรอัล มาดริด มันขายได้มากกว่า”“สิ่งที่ดีๆคือเรายังอยู่อยู่ในเส้นทางของทุกรายการแข่งขัน ผมย้อนดูเกมสองหรือสามรอบและผมไม่ได้เห็นด้วยกับทุกสิ่งที่ถูกพูดถึง ผมยอมรับกับสิ่งที่ถูกพูดถึงนะแต่ตอนนี้ก็มีหลายๆสิ่งดีๆออกมาจากทีมชุดนี้”กระนั้นการเสริมทัพในเดือนมกราคมก็เป็นสิ่งที่ซีดานไม่อยากทำสักเท่าไหร่นัก หลังจากยืนกรานว่าเขาอยากจะเสริมทัพในช่วงปิดฤดูกาลมากกว่าช่วงหนาวนี้“ผมเข้าใจได้ว่าทำไมคนถึงคิดแบบนั้น(ให้เซ็นสัญญานักเตะเพิ่ม)”“แต่ในทุกๆการย้ายตัว ถ้าหากคุณมีนักเตะที่ต้องการและเขาย้ายได้เขาก็จะช่วยทีมของคุณได้เยอะซึ่งมันก็ทำให้ดูเป็นไอเดียที่ไม่ได้แย่นัก แต่ผมมีทีมของผมอยู่ ผมมีนักเตะที่ดีและผมไม่เห็นว่ามีนักเตะคนไหนในเวลานี้ที่จะพัฒนาทีมให้ดีขึ้น”“หลายๆสิ่งเปลี่ยนแปลงได้นะ แต่ผมว่าไปเปลี่ยนแปลงหลายๆสิ่งในเดือนมิถุนายนจะดีกว่าเปลี่ยนแปลงตอนนี้ดูบอลสด

Facebook AccordClubThailand Click เลย