Facebook AccordClubThailand Click เลย

AccordClubThailand.com

• กันยายน 26, 2018, 01:39:37 pm
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: การแต่งตัว ขาใหญ่ มาทางนี้! แนะนำเทคนิคแต่งตัวปิดขาใหญ่ อย่างมีชั้นเชิง จกตาคนมอ  (อ่าน 50 ครั้ง)

TORRTY

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • ค่าพลังโพส:
    0.48%
  • คะแนน ชื่นชม: 0

• หมายเลขสมาชิก: 18137

• ผู้ตั้งกระทู้

ขาใหญ่ จนไม่อยากแต่งตัว เพราะคิดว่าใส่อะไรก็ไม่สวย การแต่งตัวพอจะแต่งตามแฟชั่นก็ไม่มั่นใจในเรียวขาของตัวเองอีก อย่าเพิ่งท้อไปค่ะสาวๆ Women Mthai มีเทคนิคดีๆ ในการแต่งตัวปกปิดขาใหญ่อย่างมีชั้นเชิง ลืมไปเลยกับความคิดที่ว่าถ้าต้องการจะปิดขาใหญ่ ต้องแต่งตัวรุ่มร่ามปิดมิดชิดไปจนถึงตาตุ่ม ขาใหญ่อย่างเราก็สามารถแต่งตัวตามแฟชั่นได้ค่ะ เพียงแต่ต้องรู้จักมิกซ์แอนด์แมทช์ให้ดีเท่านั้นเอง เทคนิคนี้ยังสามารถนำไปปรับใช้กับสาวๆ ที่มีช่วงขาสั้นได้ด้วยนะคะ

เทคนิคที่ 1 หากระโปรงยีนส์เอวสูงที่มีช่วงชายกระโปรงบานแบบนี้มาสักตัว ที่แนะนำให้เลือกกระโปรงยีนส์ก็เพราะว่าผ้าจะค่อนข้างแข็งอยู่ทรงและจะเก็บทรงตรงช่วงสะโพกของเราได้ดี ถ้าหากใส่กระโปรงทรงนี้แต่เป็นผ้าธรรมดาอาจจะทำให้คุณดูเหมือนตุ่มได้ โดยความยาวที่แนะนำคือยาวปิดเข่าแบบนี้ แมทช์คู่กับรองเท้าสูงที่มีข้อสูง เพื่อให้เห็นท่อนขาของเราเพียงนิดเดียว ทั้งหมดทั้งมวลนี้สามารถช่วยหลอกตาให้คนมองเห็นว่าเราเป็นคนที่มีช่วงขายาวและไม่ใหญ่ การแต่งตัว แถมยังทำให้ดูมีทรวดทรงองเอวมากขึ้นด้วย
......................................
 เกมส์ ทำความรู้จักกับ “Rainbow Six Siege” อีกหนึ่งเกม FPS ยอดเยี่ยมแห่งยุค

ในวงการเกม FPS บ้านเรานั้น เกมส์ ชื่อของเกม Rainbow Six ก็อาจจะเป็นเกมที่ใครหลายๆคนเคยได้ยินชื่อกันอยู่บ้าง แต่จะมีใครบ้างที่เคยสัมผัสกับเจ้าเกมนี้อย่างโดยตรงโดยที่ไม่ผ่านปาก หรือการบอกเล่าจากใครหลายๆ คนที่ได้ลองเล่นมันมา ที่เห็นบ่อยก็น่าจะเป็นช่วงลดราคา ที่จะมีคำถามมากมายว่าไอ่เกมนี้มันเป็นยังไงบ้าง

ในวงการเกม FPS บ้านเรานั้น ชื่อของเกม Rainbow Six ก็อาจจะเป็นเกมที่ใครหลายๆคนเคยได้ยินชื่อกันอยู่บ้าง แต่จะมีใครบ้างที่เคยสัมผัสกับเจ้าเกมนี้อย่างโดยตรงโดยที่ไม่ผ่านปาก หรือการบอกเล่าจากใครหลายๆ คนที่ได้ลองเล่นมันมา ที่เห็นบ่อยก็น่าจะเป็นช่วงลดราคา ที่จะมีคำถามมากมายว่าไอ่เกมนี้มันเป็นยังไงบ้าง

ผมขอตั้งชื่อภาพนี้ว่า “brb”

ในวันนี้ผมเองก็จะหยิบเอาเจ้า Rainbow Six Siege มาบอกเล่าอีกครั้งล่ะครับ เนื่องจากว่าส่วนตัวผมเริ่มคิดว่าวงการเกม FPS บ้านเรา น่าจะเบื่อหรือเอียนกับเกมแนว Battle Royale กันบ้างแล้ว (อย่างน้อยผมล่ะคนนึง) ผมคิดว่านี่จะเป็นช่วงเวลาของเกมแนว เกมส์ Tactical Shooter กันบ้างล่ะ

Facebook AccordClubThailand Click เลย