เซ็กโฟน 1900 XXX XXXX

(1/4) > >>

foolyboy:
เหตุการณ์จริง นามสมมุติ
ประสบการณ์โทรหากิ๊ก จากเบอร์ 1900 1900 XXXX !!!!  :o

ในฐานะนักท่องเว็บตัวยง

ป้ายแบนเนอร์พวกนี้ เป็นอะไรที่ทรมานใจผมอยู่นาน

ไม่ใช่เพราะผมสนใจหากิ๊กทางนี้หรอก

แต่อยากรู้ อยากรู้ อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากรู้มันมีอะไรในนั้น

มันเป็นยังไง มันมีคนมาคุยกับเราจริงๆ เหรอ

ลึกๆ ในใจก็รู้อยู่แล้วว่าหลอกล่อให้เราเสียค่าโทรไป

แต่ความอยากรู้มันเกาะกินหัวใจเหลือเกิน

อยากรู้ว่าโทรแล้วมันเสียวมั๊ย เค้าจะเริ่มทำกับเรายังไง

แป๊บเดียวเสร็จเลยเหรอ เค้ามีเทคนิคดีอะไร

ถือดีอะไรมาทำให้เราเสร็จ

แล้วเค้าจะรู้ได้ไงว่าเราเสร็จ

ถ้าเราเสร็จแล้วเราโกหกว่าไม่เสร็จเค้าจะทำไง

เค้าจะแจ้งตำรวจมาจับเรามั๊ย

ถ้าเรากำลังเสียวอยู่ จู่ๆ ตำรวจถีบประตู (ภาพปลากรอบ ตำรวจ //ถีบประตู โครม!!!)

เราจะเสร็จตำรวจแทนมั๊ย

พอ!!!!

อยากเสร็จ แต่ไม่กล้าโทร

อายครับอาย อ๊าย...อาย

ใครจะว่าผมสะตรอ ผมก็ยอม

เรื่องนี้มันค้างคาใจผมมาแรมปี

วันนี้ความอยากรู้ก็เลยระเบิด

คว้าโทรศัพท์ แล้วกด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด

ตรูด ตรูด ตรูด

เสียงอัตโนมัติ "สวัสดีค่ะ ..."

กริ๊ก!

ผมวาง //เกาหัว แกร่ก ๆ

เดี๋ยวๆ

รับไวจังวะ

ยังไม่ได้ตั้งตัว

เอาใหม่ๆๆๆ

สังเวชตัวเองนิดๆ

ก่อนคว้าโทรศัพท์อีกที

กดใหม่ ตุ๊ดๆๆๆ

ตรูด ตรูด

"สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่..... ที่จะให้คุณรู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ...

...โทรนาทีละ 9 บาท ยอมรับกด 1 ....

ตู๊ด ! //กดปุ่มเลข 1

(ไปแล้ว 9 บาทแรก)

...ขณะนี้คุณเข้าสู่โลกแห่งใหม่ ที่มีเพื่อนรอคุณอยู่....

...ก่อนอื่น ขอแจ้งให้ทราบว่า ถ้าคุณอายุไม่ถึง 18 ปี

เราไม่อนุญาตให้ใช้บริการนะคะ

(คิดในใจ อ้าวตะกี้เมิงไม่บอกก่อนให้กด 1 วะ อีฉัด)

ถ้าอายุเกิน 18 กดค่ะ...

ตู๊ด!

... อดใจรออีกนิดนึงค่ะ เราขอแจ้งข้อตกลงการใช้บริการก่อนนะคะ

ขณะสนทนาขอให้ใช้คำสุภาพ ...

บลาๆๆๆ...
บลาๆๆ....

ผมมองหาปุ่มกดผ่านขั้นตอนนี้ แต่มันไม่มี

มันพร่ำนานมาก ช้าด้วย

จนถึงตอนนี้ ผมใช้เวลาไปแล้วทั้งหมด 1.30 นาที

ยังไม่เสียวครับ ยังไม่ถึงช่วงเสียวเลย

ถ้ายอมรับแล้ว กด 1 นะคะ

ตุ๊ด! //กดปุ่มเลข 1

เปิดโลกใบใหม่ ขณะนี้มีเพื่อนใหม่รอคุณอยู่ในสายแล้วค่ะ ..

(เอามาเลย ได้โลกใหม่มาหลายโลกแล้ว ตอนนี้อยากเป็นโรคแล้ว เร็วๆ)

คุณเป็นผู้ชาย กด 1

(เอ้า!? ยังจะมีหน้ามาถามอีก)

ตุ๊ด //กดปุ่มเลข 1

กดอายุของคุณค่ะ

( ........... ) ห่า...จะทำแมวไรฟระ

ตุ๊ด ตุ๊ด //กดปุ่ม เลข 2 หลัก

(เป็นคนอายุเลขสองหลัก เลยดังสองตุ๊ด)

แต่ก่อนอื่น..

(ห่า!!!...ไรของแม่งอีก)

เราอยากให้คุณฝากเสียงของคุณเพื่อให้เพื่อนใหม่ได้ฟังก่อนค่ะ

...เมื่อได้ยินเสียงสัญญาณแล้วพูดเลยนะคะ

."สวัสดีครับ ชื่อตู่ครับ เหงามากอยากคุยด้วย"

(มันกระทันหันมาก นึกชื่อไม่ออก เลยเอาชื่อเพื่อนที่ทำงานไปแอบอ้างก่อน)

ได้รับข้อความคุณแล้ว ฟังเสียงที่คุณพูด กด 1

แต่ถ้าอยากเปลี่ยนข้อความใหม่ กด 2

แต่ถ้าคิดว่าข้อความคุณเจ๋งแล้ว กด 3

เออ เจ๋งแล้ว ฟังแล้วเสียงเหมือนดีเจมาก

ผู้หญิงที่รับสายผมส่วนใหญ่มักเสร็จผมทุกรายล่ะ

ตุ๊ด! //กดปุ่มเลข 1

ให้คุณเลือกโหมดที่ต้องการค่ะ

(อะไรอีก อะไรอีก ห่า..***)

กด 1 ห้องไพรเวท บลาๆๆ

กด 2 ห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ บลาๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆ แม่งมีขั้นกว่าด้วย

ผมว่าไอ้คนที่มันกด 2 มันต้องเป็นพวกหื่นๆ มาก

แบบมือซ้ายยกหูโทรศัพท์ มือขวากำจู๋อยู่แน่ๆ

ไอ้พวกมีปมด้อย

ตุ๊ด ! //กดปุ่มเลข 2 - -"

ขณะนี้คุณอยู่ในหมวดห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ แล้วนะคะ

ขณะนี้มีเพื่อนของคุณอยู่ในสายแล้วนะคะ

(เอาแล้ว เอาจริงๆ เหรอ เราพร้อมหรือยัง เราพร้อมหรือยัง)

ฟังเสียงข้อความก่อนค่ะ

(เป็นเสียงอัตโนมัติเหมือนที่เราฝากข้อความเมื่อกี้)

"สวัสดีค่ะ"

(ผมสะดุ้งสุดตัว หูย! เสียงน่ารัก ปานน้องโฟว์มด)

หากต้องการคุยกับเพื่อนคนนี้ กด 1 ค่ะ

แต่กด 2 หากอยากคุยกับเพื่อนคนอื่นๆ

(ผ่านมาจะ 3 นาทีแล้ว ยังไม่ได้คุย ไม่เลือกแล้ว)

ตุ๊ด!! //กดปุ่มเลข 1

พร้อมแล้วนะคะ ขอให้คุยให้สนุกและอย่าลืมที่จะสุภาพค่ะ

ตรูด!!~~

(หัวใจเต้น ตึกตัก)

ตรูด!!~~

(ตึกตัก กระแอม อ่ะแฮ่มๆ เตรียมพร้อม ปั้นเสียงหล่อสุดฤทธิ์)

//มือซ้ายถือโทรแนบหู มือขวากำจู๋ พร้อม..!!!!)

กริ๊ก!!

สาว : "อ่ะโหล สวัสดีค่ะ"

.

ผม : "......................"

.

สาว : "โหลๆ"

.

ผม : ".............." (O___๐")

.

สาว : "............."

.

ผม : "กินข้าวยัง"

.

สาว : ".............. ยังเลย"

.

ผม : " ชื่อโอครับ" (ตะกี้บอกชื่อตู่ โกหกให้เค้าจับได้เห็นๆ)

.

สาว : "ฝ้ายค่ะ"

.

ผม : "เล่นโทรศัพท์เหมือนกันเหรอ"

.

สาว : " ค่ะ"

.

ผม : "อยู่บ้านเหรอ"

.

สาว : "อือ กำลังนอนอยู่เลยเนี่ย"

.

ผม : " .................."

.

ผม : " อืม งั้นนอนต่อเถอะ ไม่กวนแล้ว"

.

สาว : "อ้าว!!!!!!!" (คิดในจัย แสดดดดดดดด)

.

วางหูกริ๊ก!!!

หน้าแดงฉ่า กูทำไรอยู่ กูทำไรอยู่

.

เสียงคนจริงๆ ด้วย

.

เสียงน่ารัก ตัวจริงไม่รู้

.

ผมยังคงความสุภาพบุรุษอยู่เสมอ

.

ผมไม่อยากรบกวนการนอนเค้าใช่มั๊ย

.

.

เค้าต้อง งง แน่ๆ

เค้าต้องสับสนในชีวิต

หลังวางหูแล้วเค้าดำเนินชีวิตยังไงต่อไป

หลังจากพูดอ้าวแล้ว

เค้าจะพูดอะไรต่อจากนั้น

อย่างน้อยต้องคิดในใจ

กรุซ์ทำไรผิด? กรุซ์ทำไรผิด?

.

ใครที่คิดจะใช้บริการนี้

.

ไม่แนะนำครับ

.

4 นาที 25 วินาที

45 บาท

.

.

.

"ไม่เห็นเสียวเลยสักนิด"

.

.

.

ไม่เสร็จด้วย

.

.

.

//เอื้อมมือไปหยิบรีโมตเปิดหนัง xxx

zymer [OBB]:
55555

Whisky`Job:
555555 ด้วยคน  ;D ;D ;D

TurboYeh`D$..014`:
55555  :P

BobbY_MugeN:
555555 ด้วยคน
45 บาทนี่สอย VCD แอบได้ได้แผ่นนึงเลยนา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป